Welcome to Thai nursing time
วันที่ 4 มกราคม พ.ศ.2567 ณ.อาคารสภาการพยาบาล กระทรวงสาธารณสุข จังหวัดนนทบุรี รองศาสตราจารย์ ดร.สุจิตรา เหลืองอมรเลิศ นายกสภาการพยาบาลต้อนรับ พร้อมรับและมอบคำอวยพรแก่คณะผู้บริหารสถาบันการศึกษาคณะพยาบาลฯ และฝ่ายการพยาบาล โรงพยาบาล ฯลฯ จากสถาบันการพยาบาลศรีสวรินทิราสภากาชาดไทย คณบดีคณะพยาบาลศาสตร์ม.เกษตรศาสตร์ ชมรมพยาบาลภาคเอกชน โรงพยาบาลบำรุงราษฎร์ โรงพยาบาล BDMS โรงพยาบาลวัฒโนสถ ที่มาแสดงความเคารพและอวยพรเนื่่องในวาระวันปี่ใหม่ ปี 2567